આમિર ખાન ને ભાવી ગુજરાતી થાળી, દર શનિવારે વડોદરા થી ટિફિન મંગાવશે

158

મુંબઈઃ બોલિવૂડ એક્ટર આમિર ખાન પોતાની ફિલ્મ ‘સિક્રેટ સુપરસ્ટાર’ના પ્રમોશનમાં વ્યસ્ત છે. થોડાં સમય પહેલાં જ આમિર ખાને નવરાત્રિમાં ફિલ્મનું સોંગ રીલિઝ કર્યું . આ ફિલ્મનું 90 ટકા શૂટિંગ વડોદરામાં થયેલ છે. આ ફિલ્મના પ્રમોશન દરમિયાન આમિર ખાન વડોદરાની જાણીતી ગુજરાતી થાળીમાં જમ્યો હતો. ગુજરાતી થાળી આમિરને ઘણી જ ભાવી તે ભરપેટ જમ્યો હતો. તેણે ગુજરાતી હોટલના મહારાજને મળી ફોટો પડાવ્યો હતો. આમિર ખાને પત્ની કિરણ રાવ માટે ડબ્બો ભરીને ભોજન પેક કરાવ્યું આટલું જ નહીં આમિર ખાન ગુજરાતી હોટલ સાથે મળીને નક્કી કર્યું કે દર શનિવારે વડોદરાથી મુંબઈ તેને ખાસ ગુજરાતી ભોજન મોકલવામાં ની વ્યવસ્થા કરવામાં આવે .તેમાં પણ મટકાની રબડી ખાસ મૂકવામાં આવે . આમિરને આ વાનગી ઘણી જ ભાવી હતી. આમિર ખાનની આ ફિલ્મ 19 ઓક્ટોબરના રોજ રીલિઝ થવાની છે. આ ફિલ્મમાં ઝાયરા વસિમ છે. ઝાયરા મુસ્લિમ ટીન-એજ ગર્લનું પાત્ર ભજવે છે. પિતાએ ગીત ગાવાની ના પાડતાં તે યુ ટ્યૂબ પર ચહેરો છુપાવીને સોંગ્સ ગાય છે. આમિર ખાન પોપ સ્ટારના રોલમાં છે.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.